Author: m***2
Date:
Review: lovely 😍 👌 👍 🥰 ☺️ 😙 😍 👌 👍 🥰 ☺️
Màu sắc: Natural Black
Price: 637.000₫
| Material | Human Hair |
| Hair Color | Natural & Black |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Natural Black |
| Type | Bob Wigs |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 200 |
| Gender | Women |
| Wigs Design | Short Wigs |
| Human Hair Origin | Brazilian Hair |
| Curl | Straight Hair |
| Density | Natural |
| Human Hair Content | 100% |
| Trọng lượng tịnh | 112 g |
| Chiều dài | 25.4 cm |
| Đầu | 54.61 cm |
| SKU | sb2410301785648991 |
Brand Name: 9AM Hair
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/9AM-Hair-sc-014484431.html
Quality: 1416354 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***2
Date:
Review: lovely 😍 👌 👍 🥰 ☺️ 😙 😍 👌 👍 🥰 ☺️
Màu sắc: Natural Black
Author: h***t
Date:
Review: Like this 🤍
Màu sắc: Natural Black
Author: a***3
Date:
Review: gostei 💓 veio o tamanho q pedi 10 inch paguei 215 reais veio com 2 cap cabelo liso fino bom confortavel pra dia dia . veio na caixa bem embalada parabens ao vendedor👏👏👏 curta meu comentario por favor 😁
Màu sắc: Natural Black
Author: g***e
Date:
Review: Relación calidad-precio: muy buena Suavidad del Pelo: bueno Cómodo de llevar: si Fiel a la Longitud : si Fácil de llevar: si
Màu sắc: SNatural
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm